น้ำแทบพุ่ง เบื้องหลังโรงงานน้ำดื่มแบรนด์ดัง กรอกเองไม่ใส่ถุงมือ
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEj-ly_ic58jDmT3XvBQxIAGl_ZK-PeZcPAgMY2fzKaWMdI09Kp6q6CyxVAbmhq6UCtqhf3TZfrQzM45faDbo657mex-T2pNYdpHdK7E2597DbDHfR6qjA82WsMpVcPY5tc_6Ifhes5x2RfXjRxlfts_D4hEnF9-AXH23Nsrjx8y5KzS65lLmhKafvnkGN4z/w376-h640/1.png)
เรียกได้ว่าเป็นอีกหนึ่งเรื่องราวที่ถูกวิพากษ์วิจารณ์เป็นอย่างมาก เมื่อวันที่ 7 ธันวาคม เพจ อยากดังเดี๋ยวจัดให้ รีเทริน์ part 7 ได้โพสต์คลิปวิดีโอโรงงานน้ำแห่งหนึ่ง ซึ่งมีพนักงานหญิงสวมแมสก์ แต่ไม่ใส่ถุงมือ จับขวดเปล่ากรอกเองทีละขวด โดยเปิดน้ำจากหัวก๊อกไม่มีที่กรอง โดยเพจดังระบุด้วยว่า สมช.ส่งมา…สะอาดถูกใจอนามัยถูกลืม ขอบคุณคลิป งานนี้ทำเอาชาวโซเชียลแห่คอมเมนต์กันสนั่น บางคนก็เผยว่า เคยเห็นหลายๆที่ทำแบบนี้เหมือนกัน
คลิปดังกล่าว
เรียบเรียงโดย mumkhao
คุณน่าจะชอบ
น้ำแทบพุ่ง เบื้องหลังโรงงานน้ำดื่มแบรนด์ดัง กรอกเองไม่ใส่ถุงมือ
Reviewed by Komneth jeng
on
2:12 AM
Rating:
![น้ำแทบพุ่ง เบื้องหลังโรงงานน้ำดื่มแบรนด์ดัง กรอกเองไม่ใส่ถุงมือ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhuE4PNgvqlVrr7WmCO88VgT7XhVMz1ZanEZaCYHEKt_o-jPjgVMyjBPJ9eriYcbN1znueBVK5bZ-yd7SDhndx7G627W1RUbwNpueWbBMgBf6SA_1kRlKj-M4y56uDlh0VXUs0o7Sjy_PYvbor15ey9AyCBfKpf-Jl64ANqT0YdVFUvmflXXi2u8pOBBxgY/s72-c/1.jpg)
No comments: