นนกุล โพสต์ภาพคู่ แอฟ ทักษอร แต่เจอคอมเมนต์แรง เหมือนแม่กับลูก
เป็นอีกหนึ่งคู่ที่เสิร์ฟโมเมนต์หวานฉ่ำหัวใจให้แฟนๆได้ฟินกันอยู่เรื่อยๆ สำหรับคู่ของ แอฟ ทักษอร กับหวานใจหนุ่ม นนกุล ชานน ถึงจะยังไม่ใช้คำว่าแฟนแต่ทั้งคู่ก็หวานกันแบบสุดๆ และเพิ่งจะได้รับฉายา คู่รักต่างวัยใจเดียวกัน ฉายาดารา ปี 2566
ล่าสุด นนกุล ก็ได้โพสต์รูปคู่กับ แอฟ ทักษอร เพื่อโปรโมทละคร หารักด้วยใจเธอ พร้อมแคปชั่นว่า เทค 1 & เทค 2 take 1 & take 2 @aff_taksaorn พาพี่ไปงานเลี้ยงรุ่นผมมาแล้ว คืนนี้ถึงเวลาไปงานเลี้ยงรุ่นพี่หยินบ้าง She went to my reunion, now tonight it's my turn to go to hers!
งานนี้ทำเอาแฟนๆต่างเข้ามาคอมเมนต์กันยกใหญ่
โพสต์ดังกล่าว
ภาพดังกล่าว
แต่ก็มีชาวเน็ตรายหนึ่งเข้ามาคอมเมนต์ว่า ผู้หญิงแล้วไม่เหมาะสมกันเลย เหมือนลูกกับแม่เลย จากนั้นก็ได้มีคนเข้าไปตอบกลับคอมเมนต์ดังกล่าวและวิพากษ์วิจารณ์กันแบบสนั่นเลยทีเดียว
คุณน่าจะชอบ
นนกุล โพสต์ภาพคู่ แอฟ ทักษอร แต่เจอคอมเมนต์แรง เหมือนแม่กับลูก
Reviewed by Komneth jeng
on
8:41 PM
Rating:
![นนกุล โพสต์ภาพคู่ แอฟ ทักษอร แต่เจอคอมเมนต์แรง เหมือนแม่กับลูก](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgC5dZhOOe97hr5_BZGlT_9dmNwwqaed3fwSIhlf2fZ3opvzIdvoakqlHnm-HNoqkmjByh9qL1FKk2-cqEXxa6QYgPD9ZcpLqQf27DaDVjJStzYP2XDMJF_umXToQrHaO6oiV2MtD8ljIqJLLszcWf2Sn6Fjq1wbkKoNCziVTd2ENwJQCN-SL8qR0bEj1iX/s72-c/1.jpg)
No comments: