โก๊ะตี๋ อารามบอย แชร์โมเมนต์สุดซึ้ง ลูกสาววัย 22 ถือพวกมาลัยมากราบ
![]() |
Image |
ยังคงเป็นควันหลงวันพ่อ ที่คุณพ่อ คุณลูก แชร์ภาพโมเมนต์น่ารัก ที่อยู่ด้วยกัน หนึ่งในนั้นก็คือโก๊ะตี๋ อารามบอยที่โพสต์ภาพและคอมเมนต์ซึ้งๆ กับลูกสาว ว่า
วันเวลามันผ่านไปไวจริงๆนะ แป๊ปเดียวผ่านไป22ปีแล้ว
วันพ่อปีนี้เป็นอีก1ปีที่ลูกสาว(บุญธรรม)มากราบขอพร…ขอบใจที่หนูยังคิดถึงพ่อ…พ่อขอให้หนูเป็นคนดี เจริญเก้าหน้าในทุกๆอย่างของชีวิต หนูใกล้จบแล้วนะ
พ่อขอให้หนูเป็นทุกๆอย่างในสิ่งที่หนูอยากเป็น ทุ่มเททำทุกอย่างเพื่อพ่อ เพื่อแม่และครอบครัวของหนูนะ แม้เราจะได้เจอกันปีละ1วัน แต่มันมีความหมายสำหรับพ่อ(บุญธรรม)คนนี้มากๆ ทุกๆครั้งที่พ่อได้เห็นเกรดการเรียนของหนู หรือแม้แต่ข่าวดีในทุกๆเรื่องที่หนูทำ
พ่อไม่เคยเสียใจแม้แต่ครั้งเดียว…ที่เมื่อ22ปีก่อน พ่อทำทุกอย่างและทุกๆวิถีทางเพื่อให้หนูได้อยู่และลืมตามาบนโลกใบนี้ถึงแม้ว่าพ่อจะไม่ใช่พ่อแท้ๆของหนูแต่พ่อก็รักหนูนะ#สุขสันต์วันพ่อครับทุกคน#5/12/2566
ขอบคุณรูปจากไอจี :kootee
![โก๊ะตี๋ อารามบอย แชร์โมเมนต์สุดซึ้ง ลูกสาววัย 22 ถือพวกมาลัยมากราบ](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgid3TFDaCL0PDie2Z14wRQWEOX54MNmBIOxW573P1l-aN_5msa31tDycSNZdkbqGKzd-wxCzccCx6INCw7RqXRbaMtGm8AIEhKE65admsN1n0NcR-fdv82Kl5BMzimAaDuJ6dLTEeKKHf5zWMgjxByb71eTm70raNzGGe6DmZApL-MZDnI3x_dvUIfTmCB/s72-c/1.jpg)
No comments: