เหมาะสมไหม? เซเลปลูกสาวทหาร เดินถ่ายคลิปกลางถนน
คลิปวิดีโอของสาวคนหนึ่งกลายเป็นไวรัล หลังเพจ Red Skul โพสต์ลง เป็นคลิปขณะเธอกำลังเดินถือไม้เซลฟี่อยู่บนถนนที่มีรถขับผ่านไปมา โดยเจ้าตัวไม่มีทีท่าว่าจะกลัวโดนชนแต่อย่างใด ซึ่งคลิปนี้เป็นคลิปของแบรนด์เสื้อผ้าหนึ่ง
ก่อนชาวเน็ตจะทำการขุดจนพบว่า หญิงสาวรายนี้เป็นบุคคลที่มีชื่อเสียงระดับหนึ่ง มียอดฟอลอินสตาแกรมเกือบแสน ที่สำคัญเป็นลูกสาวคนเล็กของอดีตทหารยศใหญ่ คลิปวิดีโอที่เป็นดราม่าเจ้าตัวก็เป็นคนลงเอง แถมตอบคอมเมนต์คนอื่นว่า“เดิน ๆ ไป เดี๋ยวรถเค้าหยุดให้เราเอง”
หลังจากคลิปวิดีโอกลายเป็นไวรัลก็มีคนเข้ามาแสดงความคิดเห็นมากมาย ส่วนใหญ่เป็นในทางตำหนิ เพราะการกระทำแบบนี้เสี่ยงทำให้เกิดอุบัติเหตุบนท้องถนน
บางคนยังแอบแซะอีกว่าพ่อยศใหญ่ขนาดนั้น ถ้าโดนชน คนขับรถคงซวยมาก ทั้ง ๆ ที่คนผิดคือเจ้าตัวที่ลงไปเดินบนถนนที่รถกำลังวิ่ง
แถมมีคนมาคอมเมนต์ เล่าวีรกรรมเพิ่มเติมว่า“อันฟอลไปตอนที่เค้าทำคอนเทนต์ metro girl เพลง greedy บน mrt ที่คนเยอะ ๆ แล้วเดินยื่นแขนหมุนแขนไปมาสะบัดหัวฟาดคนอื่นถ่ายติดคนอื่น ซึ่งส่วนตัวไม่ชอบทำคอนเทนต์ที่ติดหรือเกะกะคนอื่น”
คุณน่าจะชอบ
![เหมาะสมไหม? เซเลปลูกสาวทหาร เดินถ่ายคลิปกลางถนน](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEgX4HaII_r8bL_hfnV2nrXv_mNf3l_88jVlfq-93uhvFKrFzC46aDNIS-yXaTuoxoYyJxq12jRO_Ih8C3obbtAwejb5vVBLkiTmUfKNQV4fDO8PVkaBzJ1tF9LQR9hI4HYPJ76zfC5X2fy69C7q5jwsPNM8PHScwIkXR1Kf328pgVIdd4uzpoRBcUwa-yF0/s72-c/1.jpg)
No comments: